Bộ chuyển đổi Converter quang netlink 1G single/multi

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH

162A Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Chuyện phân phối cho các đơn vị thi công thiết bị, linh kiện, phụ kiện mạng - quang giá rẻ

(LƯU Ý: CHÚNG TÔI CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰ ÁN)

Khách mua buôn sỉ liên hệ có giá ưu đãi nhất. Khách mua tiềm năng lẻ cũng như buôn

Cam kết đổi trả trong thời gian bảo hành.

Liên hệ : 0942.0942.58 hoặc 0942.0942.59 gặp Mr.Hạnh để nhận được giá tốt

KHÁCH HÀNG CALL TRỰC TIẾP VÀO SỐ HOTLINE TRÊN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
---------------------------------------------------------------------------------
Converter Single-mode, 10/100Base-Tx
Giá : 650.000 đ
Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx
Giá : 650.000 đ
www.123nhanh.com: Bộ chuyển đổi Converter quang netlink 1G single/multi
Phù hợp tiêu chuẩn: IEEE802.3u, 10/100Base-TX và 100Base-FX

Cáp mạng kết nối cổng điện là cáp Cat. 5 UTP/ Cat. 6 UTP (khoảng cách truyền tối đa lên tới 120m)

Cáp kết nối cổng quang (cáp quang Multimode): 50/125um, 62,5/125um (khoảng cách truyền tối đa lên tới 2km đến 5km)

Cáp kết nối cổng quang (cáp quang Single mode): 9/125um, 10/125um (khoảng cách truyền tối đa lên tới 20-120km)

6 đèn LED thông báo trạng thái: Power, FX (FDX), FX (Link/Act), TX (100), TX (FDX), TX (Link/Act)

Kiểm soát lưu lượng: hỗ trợ cả 2 chế độ Full Duplex và Half Duplex.

Nguồn nuôi: 5VDC

Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C

Độ ẩm: 5% đến 95% (không ngưng tụ)

Kích thước: 140 × 110 × 30mm

Khuôn vỏ: Hợp kim

Màu sắc: Xám

Chứng nhận chất lượng: CE
---------------------------------------------------------------------------------
ĐỨC HẠNH COMPUTER

162 A CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI

Mr Hạnh : 0942.0942.58 - Zalo : 0942.0942.58

Email : kinhdoanhduchanh@gmail.com
Liên Hệ: Số 162A Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội
9788670700978867070
4.2Đăng ngày: 20.11.2017 | Hết hạn: 27.11.2017 | Đã xem:6 | Thích:0 | Báo xấu:0 | Quan tâm: 2
Google+
Đối tác quảng cáo: Bánh Trung Thu - Vé Máy Bay - Nhà Đất - Thiết kế website - Xe mô hình - Rao vặt - Truyện cười - Phần mềm - Bóng đá - Gái đẹp

63 Tỉnh Thành Phố

Chấp nhận thanh toán qua:
Ngan LuongBao Kim
  • Viettel
  • Vinaphone
  • MobiFone