Bộ dụng cụ làm quang TE-NETLINK F-506 bởi ANC

BỘ DỤNG CỤ LÀM QUANG TE-NETLINK F-506


Giá 4.500.000 VNĐ[Bộ dụng cụ làm quang TE-NETLINK F-506]  
www.123nhanh.com: Bộ dụng cụ làm quang TE-NETLINK F-506 bởi ANC


Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:phukienmang.vn
Tell: 0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: [email protected]
Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0972066283
===============================================================

www.123nhanh.com: Bộ dụng cụ làm quang TE-NETLINK F-506 bởi ANC
Chi Tiết:

– Chuyên dùng cho thi công mạng cáp quang,

– Rất thích hợp cho dân làm kỹ thuật.

Một Bộ dụng cụ  bao gồm 10 món”

[k506-ct]

1. Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO

2. Kìm tách cáp quang TE-400, Tách vỏ FTTH

3. Kìm tuốt sợi quang CFS2, Thi công cáp quang

4. Máy Thu công suất quang RY3200A, Màn hình LCD

5. Bút soi quang BML-205, Test 10KM-12KM

6. Kìm cắt dây

7…..

8….

9….

10…


Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:phukienmang.vn
Tell: 0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: [email protected]
Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0972066283
===============================================================


SẢN PHẨM LIÊN QUAN[Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802S]
Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802S2.200.000 vnd[Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802]
Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-8021.950.000 vnd[Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S50]
Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S502.067.000 vnd[Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S35]
Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S351.686.000 vnd[Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S15]
Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S151.450.000 vnd[Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802]
Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-8021.450.000 vnd[Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx]
Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx650.000 vnd[Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX]
Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX1.650.000 vnd[Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TX]
Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TX1.950.000 vnd[Giá quang ODF 96 Core, Rack Module 19 inch]
Giá quang ODF 96 Core, Rack Module 19 inch1.800.000 vnd[Giá quang ODF 72 Core, Rack Module 19 inch]
Giá quang ODF 72 Core, Rack Module 19 inch1.500.000 vnd[Giá quang ODF 48 Core, Rack Module 19 inch]
Giá quang ODF 48 Core, Rack Module 19 inch1.200.000 vnd[Hộp phối quang ODF AMP 48FO đủ phụ kiện, Giá phối quang ODF dạng trượt 19 inch 48 core]
Hộp phối quang ODF AMP 48FO đủ phụ kiện, Giá phối quang ODF dạng trượt 19 inch 48 core3.000.000 vnd[Hộp phối quang ODF AMP 24FO đầy đủ phụ kiện, Hộp phối quang ODF 24 FO]
Hộp phối quang ODF AMP 24FO đầy đủ phụ kiện, Hộp phối quang ODF 24 FO1.800.000 vnd[Giá quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch]
Giá quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch600.000 vnd[Module quang SFP 10G, Up to 10.7Gbps]
Module quang SFP 10G, Up to 10.7Gbps2.550.000 vnd[Module quang XFP 10G, Up to 11.1Gbps]
Module quang XFP 10G, Up to 11.1Gbps2.650.000 vnd[Module quang SFF 155M, Multi-Mode Transceiver]
Module quang SFF 155M, Multi-Mode Transceiver850.000 vnd[Module quang SFF 1.25G, Multi-Mode Transceiver]
Module quang SFF 1.25G, Multi-Mode Transceiver1.550.000 vnd[Hộp quang ODF 12 Core, Rack Module 19 inch]

Hộp quang ODF 12 Core, Rack Module 19 inch550.000 vnd[Hộp quang ODF 8 Core, Treo trường]
Hộp quang ODF 8 Core, Treo trường450.000 vnd[Hộp quang ODF 4 Core, Treo trường]
Hộp quang ODF 4 Core, Treo trường250.000 vnd[Hộp quang ODF 2 Core, Treo trường]
Hộp quang ODF 2 Core, Treo trường150.000 vnd[Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO]
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO1.500.000 vnd[Máy Thu công suất quang RY3200A, Màn hình LCD]
Máy Thu công suất quang RY3200A, Màn hình LCD1.950.000 vnd[Máy thu công suất TL-560 Có chế độ soi quang]
Máy thu công suất TL-560 Có chế độ soi quang2.500.000 vnd[Kìm tách cáp quang TE-400, Tách vỏ FTTH]
Kìm tách cáp quang TE-400, Tách vỏ FTTH650.000 vnd[Kìm tuốt sợi quang CFS2, Thi công cáp quang]
Kìm tuốt sợi quang CFS2, Thi công cáp quang700.000 vnd[Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng TE-NETLINK]
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng TE-NETLINK1.500.000 vnd[Đầu nối cáp quang FC, Nối trực tiếp]
Đầu nối cáp quang FC, Nối trực tiếp50.000 vnd
Liên Hệ: Lương
09121000460923205555
4.2Đăng ngày: 14.12.2018 | Hết hạn: 14.03.2019 | Đã xem:289 | Thích:0 | Báo xấu:0 | Quan tâm: 72
Google+
Đối tác quảng cáo: Bánh Trung Thu - Vé Máy Bay - Nhà Đất - Thiết kế website - Xe mô hình - Rao vặt - Truyện cười - Phần mềm - Bóng đá - Gái đẹp

63 Tỉnh Thành Phố

Chấp nhận thanh toán qua:
Ngan LuongBao Kim
  • Viettel
  • Vinaphone
  • MobiFone