Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang

Tin đăng từ 17.10.2017 đến 17.10.2017 (Đã hết hạn)



Xem bản lưu trữ:
http://raovat.123nhanh.com/VietNam/linh-kien/Patch-cord-AMP-cat6--cat5--day-nhay-quang-MUTI-cap-quang-a70b1.html
PATCH CORD AMP CAT6E, MÃ1-1859247-0 LOẠI 3.0 MÉT
Giá 90.000 VNĐ
www.123nhanh.com: Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang
Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER
Website: http://phukienmang.vn/ 
CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN
ĐT: 04. 37759402 - 0916.616.068 – 092.320.5555 (zalo)
Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi
Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành- Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0916.616.068
Chi Tiết:
www.123nhanh.com: Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang
Cat6 Patchcord, SL, Blu, Transparent, 16 Ft
P/N: 1-1859247-0
Cáp đấu nhảy Cat 6e không bọc giáp chống nhiễu của AMP vượt tất cả các hiệu suất yêu cầu của cáp Cat 6e do TIA đưa ra. Chúng hoàn toàn tương thích và đáp ứng với những đòi hỏi hiện tại, cũng như những ứng dụng trong tương lai chẳng hạn như: Gigabit Ethernet, 100Base-Tx, 155 Mbps ATM, 100Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, voice dạng analog hay digital (VoIP). Kỹ thuật sản xuất của AMP tạo nên một hiệu suất phù hợp ở mức cao hơn cho cáp đấu nhảy chuẩn UTP. Cáp đấu nhảy được sản xuất trên loại dây UTP mềm (stranded), và dùng nắp chụp bảo vệ đầu nối RJ45 (boot) với nhiều màu sắc phong phú.

Chất liệu:

Dây dẫn: đồng dạng dây mềm – stranded, đường kính lõi 24 AWG.
Vỏ bọc cách điện: Chất làm chậm phát lửa Polyethylene.
Vỏ bọc: PVC, .210 dia. Nom. Không bọc giáp chống nhiễu.
Đầu cắm RJ45:
Chụp bảo vệ (Boot): chất đàn hồi  polyolefin.
Đầu làm bằng chất polycarbonate trắng trong.
*************************************************************************************************************
Các sản phẩm liên quan:
PATCH CORD AMP CAT5E, MÃ 1859239-4 LOẠI 1.2 MÉT

www.123nhanh.com: Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang

Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 04. 37759402 – 092.320.5555
Chi Tiết:
Cat6 Patchcord, SL, Blu, Transparent, 10 Ft
P/N: 1859239-4

PATCH CORD AMP CAT5E, MÃ 1-1859239-6, LOẠI 5.0 MÉT
Giá 100.000 VNĐ
www.123nhanh.com: Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang

Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 04. 37759402 – 092.320.5555
Chi Tiết:
Cat6 Patchcord, SL, Blu, Transparent, 16 Ft
P/N: 1-1859239-6
 
DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 10 MÉT LC – SC
Giá 300.000 VNĐ
www.123nhanh.com: Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang

Chi Tiết:
LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord
 
DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 5.0 MÉT, SC – SC
Giá 250.000 VNĐ
www.123nhanh.com: Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang
Chi Tiết:
SC-SC Multi Mode Duplex Fiber Cord
 
DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 10 MÉT, ST – SC
Giá 300.000 VNĐ
www.123nhanh.com: Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang
Chi Tiết:
ST-SC Multi Mode Duplex Fiber Cord
 
DÂY NHẢY QUANG – SINGLE, 10 MÉT, LC – SC
Giá 300.000 VNĐ
www.123nhanh.com: Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang
Chi Tiết:
Dây nhảy quang – Single, 10 Mét, LC – SC
 
DÂY NHẢY QUANG SINGLE , 10 MÉT, SC – SC
Giá 200.000 VNĐ
www.123nhanh.com: Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang
Chi Tiết:
Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàngChiều dài 10m, hoặc theo đơn đặt hàngSợi đôi – duplexKhối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and playTuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
 
CÁP QUANG SINGLE 96FO, INDOOR & OUTDOOR
Giá 48.000 VNĐ
www.123nhanh.com: Patch cord AMP cat6, cat5, dây nhảy quang MUTI,cáp quang
Chi Tiết:
Đặc tính kỹ thuật:
– Lớp vỏ bằng nhựa HDPE chịu lực, chống tia tử ngoại, chống gặm nhấm, cách điện
– Có phần tử chịu lực trung tâm giúp hạn chế võng cáp, gập gãy cáp khi thi công
– Lõi sợi quang: Singlemode 9/125µm
– Đã được kiểm tra qua các tiêu chuẩn IEC
Các ứng dụng hỗ trợ:
– Mạng LAN quang trên diện rộng
– Truyền tải dữ liệu thông tin liên lạc tốc độ cao
– Truyền video, hình ảnh, âm thanh trên diện rộng
– Hệ thống camera quan sát đô thị,…
 
Liên Hệ:
09166160680916616068
4.3Đăng ngày: 17.10.2017 | Hết hạn: 17.10.2017 | Đã xem:135 | Thích:0 | Báo xấu:0 | Quan tâm: 34
Google+
Đối tác quảng cáo: Bánh Trung Thu - Vé Máy Bay - Nhà Đất - Thiết kế website - Xe mô hình - Rao vặt - Truyện cười - Phần mềm - Bóng đá - Gái đẹp

63 Tỉnh Thành Phố

Chấp nhận thanh toán qua:
Ngan LuongBao Kim
  • Viettel
  • Vinaphone
  • MobiFone